Máy mài góc lớn Milwaukee M18 FLAG230XPDB-0C
Thương hiệu:
Milwaukee
Xuất xứ thương hiệu: Mỹ
Liên hệ 0399 193 938 để biết giá
Giảm giá khi mua số lượng lớn Hướng dẫn đặt hàng online
Thông số kỹ thuật
  • Thương hiệu:
  • Xuất xứ thương hiệu:
    Mỹ
  • Đường kính đĩa mài:
    180mm – 230mm
  • Đường kính ống trục:
    M14
  • Điện thế pin:
    18V
  • Mã sản phẩm:
    M18 FLAG230XPDB-0C
  • Dung lượng pin:
    12Ah
  • Trọng lượng:
    5,3kg
  • Đường kính cắt tối đa:
    65mm
Thông tin sản phẩm
Tính năng của máy mài góc lớn Milwaukee M18 FLAG230XPDB:
– Mô tơ không chổi than POWERSTATE: Được chế tạo cho Máy mài góc lớn M18 FUEL™ để mang lại sức mạnh và hiệu suất như một chiếc Máy mài góc lớn dùng điện 15A