Máy đánh bóng Milwaukee M18 FAP180-502X SET
Liên hệ 0399 193 938 để biết giá
Giảm giá khi mua số lượng lớn Hướng dẫn đặt hàng online
Thông số kỹ thuật
  • Thương hiệu:
  • Xuất xứ thương hiệu:
    Mỹ
  • Tốc độ không tải:
    360-2200 v/p
  • Đường kính đĩa ráp:
    125mm
  • Phụ kiện đi kèm:
    2pin x 5.0Ah, 1 sạc
  • Mã sản phẩm:
    M18 FAP180-502X
  • Điện thế:
    18 V
  • Đường kính ren trục:
    M14
  • Đặc điểm:
    Đường kính tối đa miếng chà: 180mm