Máy vặn vít dùng pin 18V DID-1806L1 Kyocera
| Thương hiệu: | Kyocera |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
| Sản xuất: | Trung Quốc |
Thương hiệu:
Xuất xứ thương hiệu:Nhật Bản
Sản xuất:Trung Quốc
Tốc độ không tải:0 ~ 2600 vòng/phút
Điện thế pin:18V/5000mAh
Khả năng vặn vít:Ốc máy M4 ~ 8
Ốc tiêu chuẩn M5 ~ 14
ỐC đàn hồi M5 ~ 12 -
Thời gian sạc:84 phút
Trọng lượng:1.7kg
Đặc điểm:Đèn led
Lực xoắn:170 Nm
Kích thước tổng thể:157x75x236mm
Máy vặn vít dùng pin 18V DID1806L1 Kyocera có mô men xoắn tối đa 165 Nm giúp siết, vặn các loại bu lông, ốc vít từ nhỏ tới lớn.