Máy siết bu lông Milwaukee M12 FIWF12-0C (bare)
Thương hiệu:
Xuất xứ thương hiệu:Mỹ
Sản xuất:Trung Quốc
Lực xoắn:85/ 125/ 339/ 339 Nm
Ốc tiêu chuẩn:M16
Tốc độ đập:0-1100/ 0-2100/ 0-3200 l/p
Điện thế pin:12V
Mã sản phẩm:M12 FIWF12-0C
Thông tin khác:Loại đầu cốt 12.7mm cạnh vuông (có vòng ma sát)
Rung tác động siết chặt ốc vít công suất tối đa của dụng cụ: 10,26 m | s²
Giới thiệu về máy siết bu lông Milwaukee M12 FIWF12
Máy siết bu lông Milwaukee M12 FIWF12 là một công cụ cầm tay mạnh mẽ được sản xuất bởi Milwaukee Tool, một trong những thương hiệu hàng đầu trong ngành công cụ điện cầm tay. Được thiết kế dựa trên công nghệ lithium-ion 12V, máy siết bu lông M12 FIWF12 là một sản phẩm đáng tin cậy và hiệu quả cho các nhu cầu siết chặt bu lông và vít.
Tính năng của máy siết bu lông Milwaukee M12 FIWF12
– Máy M12 FIWF12 có khả năng tạo lực siết lên đến 339 Nm, cho phép làm việc với các bu lông lớn và cứng đặc.