Máy khoan Stanley SDR3006-B1
| Thương hiệu: | Stanley |
| Xuất xứ thương hiệu: | Mỹ |
| Trọng lượng: | 1. kg |
Thương hiệu:
Xuất xứ thương hiệu:Mỹ
Tốc độ không tải:0-4.500 v/p
Công suất:300 W
Đường kính khoan gỗ:15 mm
Mã sản phẩm:SDR3006-B1
Trọng lượng:1. kg
kích thước đầu kẹp:6.5mm