Trung tâm báo cháy 10 kênh Yun Yang YF1-0010L
Liên hệ 0399 193 938 để biết giá
Giảm giá khi mua số lượng lớn Hướng dẫn đặt hàng online
Thông số kỹ thuật
  • Thương hiệu:
  • Xuất xứ thương hiệu:
    Đài Loan
  • Chất liệu:
    Thép
Thông tin sản phẩm
  • Tủ báo cháy 10 vùng được trang bị acquy.
  • Chức năng hai giai đoạn chậm trễ báo cháy.
  • Chế độ chờ pin bảo vệ.
  • Bảo vệ chống lại sự đột biến sáng.
  • Acquy dự phòng: 24VDC.
  • Sạc: 26.4VDC – 450mA.
  • Điện trở ngoài của mạch: <50 Ω.
  • Điện trở cuối đường dây: 10KΩ.
  • Chất liệu: Thép sơn tĩnh điện.
  • Cường độ âm thanh của còi trên tủ: >85dB.
  • Kiểm tra điện áp bất thường.
  • Thiết kế với mô đun.
  • Lắp đặt với vật liệu ABS chống cháy.
  • Nguồn điện cung cấp: 110 – 220VAC, 50/60Hz.
  • Kích thước: 260 x 330 x 96 mm.