Thước cuốn thép 7.5m ( in hai mặt ) CE KDS PGX25-75YME
Giá gốc là: 484.000 ₫.323.000 ₫Giá hiện tại là: 323.000 ₫.
| Mã sản phẩm: | #021944 |
| Thương hiệu: | KDS |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
| Sản xuất: | Malaysia |
323.000 ₫
Giá thị trường: 484.000 ₫Tiết kiệm: 33%
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu:
Xuất xứ thương hiệu:Nhật Bản
Sản xuất:Malaysia
Chiều dài:7.5m
Bản rộng:25mm
Màu:Dây thước vàng
Chất liệu:Dây : Thép Carbon. Vỏ : Nhựa ABS + cao su
Trọng lượng:450g
Bước đo:1 mm
Quy cách:6/60
Kích thước bao bì:150 x 95 x 50mm