Máy hàn MIG Inverter Hồng Ký 200 Ampe – 220V HKMIG200Y-INV
Giá gốc là: 14.021.000 ₫.12.408.000 ₫Giá hiện tại là: 12.408.000 ₫.
| Mã sản phẩm: | #003220 |
| Thương hiệu: | Hồng Ký |
| Sản xuất: | Việt Nam |
| Trọng lượng: | 33 Kg |
| Bảo hành: | 12 tháng |
12.408.000 ₫
Giá thị trường: 14.021.000 ₫Tiết kiệm: 12%
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu:
Sản xuất:Việt Nam
Công suất:6 KVA
Điện thế vào:1 pha 220V ± 15%
Điện thế ra:50-70 V
Cường độ ra:50 – 200A
Hiệu suất:60 %
Kích thước sản phẩm:643x333x460 mm
Tần suất:50/60 Hz
Đường kính dây hàn:0.8 – 1.0 mm
Trọng lượng:33 Kg
<!--
Bảo hành: -->
Thông tin sản phẩm
Máy hàn MIG Inverter Hồng Ký 200 Ampe – 220V HKMIG200Y-INV là loại máy hàn điện tử 3 pha được sản xuất trên tiêu chuẩn ISO, mang thương hiệu Hồng Ký.
Công dụng: Gia công trên các bề mặt sắt thép, mang lại hiệu quả tối đa cho người sử dụng.
Ưu điểm nổi bật:
– Với công suất đầu ra 6 KVA, cường độ ra: 50A – 200A, dòng máy hàn MIG này có hiệu suất làm việc cao giúp tiết kiệm đáng kể thời gian hàn.
– Thiết kế của máy hàn que HK MIG 200Y-INV gọn, sử dụng sử dụng dây hàn: 0.8 – 1.0 mm, giúp cho mối hàn được chắc chắn và đẹp.
– Dòng hàn ổn định giúp mối hàn đẹp và sáng hơn không có xỉ.
– Máy hàn sử dụng vật liệu hàn khác nhau như sắt, inox, hàn cửa, hàn công nghiệp…
Với những đặc điểm nổi bật như trên, máy hàn MIG Inverter Hồng Ký 200 Ampe – 220V HKMIG200Y-INV chắc chắn sẽ là trợ thủ đắc lực cho bạn trong công việc hàn.