Máy cắt nhôm INGCO PBMIS14002
Thương hiệu:
INGCO
Sản xuất: Trung Quốc
Trọng lượng: 17kg
Bảo hành: 6 tháng
Liên hệ 0399 193 938 để biết giá
Giảm giá khi mua số lượng lớn Hướng dẫn đặt hàng online
Thông số kỹ thuật
    • Thương hiệu:
    • Sản xuất:
      Trung Quốc
    • Công suất:
      1400W
    • Tốc độ không tải:
      2800 v/p
    • Kích thước lưỡi cắt:
      255mm *25.4mm
    • Phụ kiện đi kèm:
      1 lưỡi cưa TCT
    • Mã sản phẩm:
      PBMIS14002
    • Điện thế:
      220-240V~50-60Hz
    • Khả năng cắt tối đa:
      109x315mm