Cờ lê 2 đầu vòng 75 độ Toptul AAAI1213 12x13mm
Mã sản phẩm: #013925
Thương hiệu:
Toptul
Sản xuất: Đài Loan
Trọng lượng: 117 g
Liên hệ 0399 193 938 để biết giá
Giảm giá khi mua số lượng lớn Hướng dẫn đặt hàng online
Thông số kỹ thuật
  • Thương hiệu:
  • Sản xuất:
    Đài Loan
  • Chiều dài:
    213 mm
  • Quy cách:
    12 x 13 mm
  • Mã sản phẩm:
    AAAI1213
  • Trọng lượng:
    117 g
Thông tin sản phẩm
co le 2 dau vong 75 do toptul aaai1213
Size: 12×13 mm, L: 218mm, B: 19,5mm , D: 21,0mm, S1: 8,7mm, S2: 9,0mm