Cờ lê 2 đầu vòng 45 độ ngắn Toptul AAAK1415 14x15mm
Mã sản phẩm: #013956
Thương hiệu:
Toptul
Sản xuất: Đài Loan
Trọng lượng: 82 g
Liên hệ 0399 193 938 để biết giá
Giảm giá khi mua số lượng lớn Hướng dẫn đặt hàng online
Thông số kỹ thuật
  • Thương hiệu:
  • Sản xuất:
    Đài Loan
  • Chiều dài:
    141 mm
  • Quy cách:
    14 x 15 mm
  • Mã sản phẩm:
    AAAK1415
  • Trọng lượng:
    82 g
Thông tin sản phẩm
co le 2 dau vong 45 do ngan toptul aaak1415
Size: 14x15mm, L: 141mm, B: 21,5mm, D: 23,0mm, S1: 7,7mm, S2: 8,2mm