Ampe kìm chỉ thị số Sanwa DCL3000R
Giá gốc là: 7.987.000 ₫.6.946.000 ₫Giá hiện tại là: 6.946.000 ₫.
| Mã sản phẩm: | #011161 |
| Thương hiệu: | Sanwa |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
| Sản xuất: | Đài Loan |
| Trọng lượng: | 300 g |
| Bảo hành: | 6 tháng |
Thương hiệu:
Xuất xứ thương hiệu:Nhật Bản
Sản xuất:Đài Loan
Tần số:45~500 Hz
Kích thước:120x70x26 mm
Phụ kiện đi kèm:Carrying pouch(C-CL3000), Instruction manual
Tiêu chuẩn:IEC61010-1 CAT.IV 600V,IEC61010-2-030, IEC61010-2-032, IEC61326-1
Đường kính kìm kẹp:150 mm
Độ chính xác:±(3%+5)
Nhiệt độ hoạt động:5℃~40℃
Độ ẩm:Max. 80% RH
Bộ nguồn:LR03 x 2
Hiển thị:3150 điểm
Thời gian lấy mẫu:2 lần/s
Mã sản phẩm:DCL3000R
Trọng lượng:300 g
<!--
Bảo hành: -->
Ứng dụng: Chức năng chính đo dòng điện của dây điện có điện áp thấp và những đồ dùng sử dụng điện.
Tính năng nổi bật:
– Thiết kế nhỏ gọn vừa với tay cầm và dễ dàng đo dòng điện ở không gian hẹp.
– Khả năng đo dòng điện lên tới 3000 A.
– Tính năng lưu trữ dữ liệu và giá trị lớn nhất/ nhỏ nhất.
– Thời gian lấy mẫu nhanh 2 lần/s
– Sử dụng thiết bị đo chính xác TRUE – RMS giúp đo chính xác các dạng sóng bị thay đổi biến dạng.
– Chế độ tự tắt nguồn sau 15 phút.
– Màn hình backlight hiển thị kỹ thuật số lớn.
– Môi trường làm việc từ 5 đô C đến 40 độ C với độ ẩm dưới 80%.
– Khả năng đo dòng điện đạt tiêu chuẩn an toàn IEC61010 CAT.IV 600V.
– Độ mở của kìm lớn lên tới 150 mm.